image

20.06.2022Tanzania, Arusha

JINSI YA KUACHA KUJICHUA MWANAMKE

Negotiable

Description

Punyeto ni tendo lolote la kujitafutia ashiki binafsi hasa kwa kuchochea viungo vya uzazi. Wanaochukua hatua hiyo ili wajipatie kionjo cha kuridhisha kinachofanana na kile cha tendo la ndoa kwa kawaida wanasukumwa na msisimko uliowapata, pamoja na haya ya kujitafutia mwenzi na hofu ya kuambukizwa maradhi ya zinaa Madhara 10 ya kupiga punyeto kwa wanawake Mara nyingi tumekuwa bize tukizungumzia madhara au athari za kujichua kwa wanaume bila kuwahi kuzungumzia madhara hayo kwa wanawake. Ukweli ni kuwa wanawake nao wanajichua au wanajipiga punyeto kama wanaume na kitendo hicho kina madhara kiafya kwao kama ilivyo kwa wanaume hivyo kukaa kimya bila kulizungumzia hilo ni kutowatendea haki. Haya ni baadhi ya madhara anayoweza kuyapata mwanamke anayejichua au kupiga punyeto 1. Inaweza kuharibu kizazi chako 2. Inakufanya kuwa mvivu 3. Inakupotezea hisia, inakufanya ukose hamu ya kushiriki tendo la ndoa 4. Inakuletea maumivu ukeni yasiyo na sababu 5. Inakufanya uwe na uke mlegevu, yaani mtepeto. 6. Hupelekea uke kutoa maji maji mara kwa mara au maji yale ambayo hutoka kabla ya tendo la ndoa kutokuwepo hivyo itakufanya kupata michubuko na maumivu makali wakati wa tendo la ndoa 7. Huwezi kuja kujua raha ya tendo la ndoa ukizoea sana punyeto 8. Inapelekea uke wako kukosa ladha hivyo itakupelekea kukimbiwa na mme wako 9. Inakufanya kuwa na hasira za mara kwa mara zisizo hata na sababu 10. Punyeto ni hatari kwa afya yako pia ukiizoea sana itakupelekea kufanya mapenzi ya jinsia moja. 11. Utakaposhiriki tendo la ndoa na mwanaume utachelewa sana kufika kileleni Kama wewe ni mwanamke na umeathiriwa na punyeto na unatafuta dawa ya asili ya kuondoa madhara hayo basi acha tu ujumbe WhatsA ama eleza tatizo usaidike. piga Simu au acha ujumbe watsapp wa kueleza tatizo kiundani tukusaidie.

Bf suma Tanzania

Member since 2021.
xxx xxx xxx xxx

User

Location