image

12.05.2022Tanzania, Other Location

TEZI DUME NI NINI

TZS 195 000

Description

HATIMAE UTAFITI WA Pro.MARK RUBIN WATHIRIKA KUTIBU SARATANI YA TEZI DUME BILA UPASUAJI. Tezi dume inapovimba au kupata maambukizi ya saratani. . Hujitokeza dalili zifuatazo:. . Kukojoa mara kwa mara (nocturia), mkojo unaoambatana na maumivu makali. . Kutoa mbegu za kiume zinazoambatana na damu na maumivu makali. . Ukikojoa mkojo hautoki wote. . Je,tezi dume ni nini?. . Chini kidogo ya kibofu cha mkojo kuna kifundo kinachozalisha ute wa kiume. . Kifundo hiki kinajulikana kwa jina la prostate gland, hii ni tezi inayounda mfumo wa uzazi wa mwanaume (reproductive system). . Kazi ya ute wa kiume (prostate fluids) ni kuchanganyikana na mbegu za kiume. . Na kuziwezesha mbegu kuogelea (propel) kuelekea kurutubisha yai la uzazi wa mwanamke. . Katika hali isiojulikana kitalamu mpaka sasa, mwanaume anapofikisha miaka 50, siku hizi hata chini ya miaka 50. . Mwanaume huanza kupata dalili za kutuna kwa tezi dume na hatimae saratani. . .Zipo njia nyingi za kutibu tezi dume . Lakini miaka miwili iliopita Pro.Mark Rubin, aliongoza jopo la madaktari huko Marekani na kuibua njia mbili asili kabisa za kutibu saratani ya tezi dume. . Tafiti zinasema kwamba,endapo mwili ukiupatia alkaline nyingi na ukashusha asidi (acid) chembechembe za saratani (cancer cells) zitakufa na kuimaliza kabisa saratani. . Na Inahitaji siku 34 tu kushusha asidi ya mwili na kuondoa free radicals ambayo ni masali ya mchakato wa mwili (body metabolities). . Hivi sasa kiini cha epiletium l, kimethibitika kushusha acid ya mwili na kuongeza alkaline na kuondoa free radicals mwilini kwa haraka zaidi. . Njia hii imekua mkombozi kwa watu wangu wa karibu 8 ikiwa ni pamoja na mwalimu wangu. . Leo nimeamua kila mmoja mwenye changamoto ya saratani ya tezi dume apone kupitia Epiletium l, na kuepuka operation. . Kama ungependa kujitubu kwa kutumia bidhaa hiyo ya epiletium usijali tujuze tukusaidiene kutatua tatizo lako Wasiliana nasi kwa msaada zaidi Afya ni Mtaji wa Kwanza jali Afya yako uishi Miaka mingi

Bf suma Dodoma & Arusha

Member since 2020.
xxx xxx xxx xxx

User

Location

Other Location